Tamil Nadu Assembly Election Results 2011 – Full report!

Tamil Nadu Assembly Election Results 2011 – Full report!

Tamil Nadu Assembly Election Results 2011 announced yesterday on the 13th of May 2011. It was indeed a surprise to many who witnessed the results. Many just couldn’t believe what had happened. It was a total sweep of the Tamil Nadu Assembly Elections by the AIADMK! The won a total of 147 seats of the 160 they contested in! The people had enough of the DMK ‘Clan’ controlling them! (See article on the DMK Clan here) It was not an ordinary feat. I guess people decided they now needed  Laptops because they already got the TV sets!!

The DMK won only 23 seats from the 119 seats they contested! Even the Desiya Murpokku Dravida Kazhagam (DMDK) party got more seats than the DMK! It got 28 from the 41 seats contested.

The AIADMK chief has decided to set up her cabinet without her allies. Well now she is in total control. Let us see what she has in store for us. Will Tamil Nadu be a better state now? Will its citizens have peaceful time? Well we have 5 years to find that out.

Congratulations to Ms. Jayalalithaa on her winning the elections.

தமிழக சட்டமன்ற தேர்தல் முடிவுகள்
234 தொகுதிகள்

.

 
வெற்றி
தி.மு.க. கூட்டணி 31
அ.தி.மு.க. கூட்டணி 202
மற்றவை  

.

தி.மு.க. கூட்டணி
தொகுதிகள்
வெற்றி
தி.மு.க.
119
23
காங்கிரஸ்
63
5
பா.ம.க.
30
3
வி.சி.
10
0
கொங்கு நாடு முன்னேற்ற கழகம்
7
0
முஸ்லிம் லீக்
3
0
மூ.மு.க.
1
0
பெருந்தலைவர் மக்கள் கட்சி
1
0

.

அதிமுக கூட்டணி
தொகுதிகள்
வெற்றி
அதிமுக
160
147
தேமுதிக
41
28
மார்க்சிஸ்ட்
12
10
இந்திய கம்யூனிஸ்ட்
10
9
மனிதநேய மக்கள் கட்சி
3
2
சமத்துவ மக்கள் கட்சி
2
2
புதிய தமிழகம்
2
2
கொங்கு நாடு இளைஞர் பேரவை
1
1
மூவேந்தர் முன்னணி கழகம்
1
0
இந்தியக் குடியரசு கட்சி
1
1
பார்வர்டு பிளாக் (கதிரவன்)
1
1

.

திருவள்ளூர் (தனி)
கும்மிடிப்பூண்டி சி.எச்.சேகர் (தே.மு.தி.க.)
பொன்னேரி தனி பொன். ராஜா (அ.தி.மு.க.)
திருவள்ளூர் ரமணா (அ.தி.மு.க.)
பூந்தமல்லி (தனி) இரா. மணிமாறன்(அ.தி.மு.க.)
ஆவடி எஸ். அப்துல் ரஹீம் (அ.தி.மு.க.)
மாதவரம் வி. மூர்த்தி (அ.தி.மு.க.)

.

சென்னை வடக்கு
திருவொற்றியூர் கே. குப்பன் (அ.தி.மு.க.)
டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் பி. வெற்றிவேல் (அ.தி.மு.க.)
பெரம்பூர் செளந்தர்ராஜன்
( மார்க்.கம்யூ.)
கொளத்தூர் மு.க.ஸ்டாலின்(தி.மு.க.)
திரு.வி.க.நகர் (தனி) வ. நீலகண்டன் (அ.தி.மு.க.)
ராயபுரம் டி. ஜெயக்குமார் (அ.தி.மு.க.)

.

சென்னை தெற்கு
விருகம்பாக்கம் ப.பார்த்தசாரதி (தே.மு.தி.க.)
சைதாப்பேட்டை ஜி. செந்தமிழன் (அ.தி.மு.க.)
தியாகராய நகர் வி.பி. கலைராஜன் (அ.தி.மு.க.)
மைலாப்பூர் ஆர். ராஜலட்சுமி (அ.தி.மு.க.)
வேளச்சேரி எம்.கே. அசோக் (அ.தி.மு.க.)
சோழிங்கநல்லூர் கே.பி. கந்தன் (அ.தி.மு.க.)

.

மத்திய சென்னை
வில்லிவாக்கம் பிரபாகர் (அ.தி.மு.க.)
எழும்பூர் (தனி) கு.நல்லதம்பி (தே.மு.தி.க.)
துறைமுகம் கு.நல்லதம்பி (தே.மு.தி.க.)
சேப்பாக்கம் – திருவல்லிக்கேணி ஜெ.அன்பழகன் (தி.மு.க.)
ஆயிரம் விளக்கு பா. வளர்மதி (அ.தி.மு.க.)
அண்ணா நகர் எஸ். கோகுல இந்திரா (அ.தி.மு.க.)

.

ஸ்ரீபெரும்புதூர்
மதுரவாயல் பீமாராவ் ( மார்க். கம்யூ)
அம்பத்தூர் எஸ். வேதாச்சலம் (அ.தி.மு.க.)
ஆலந்தூர் பண்ருட்டி எஸ்.ராமசந்திரன் (தே.மு.தி.க.)
ஸ்ரீபெரும்புதூர் (தனி) இரா. பெருமாள் (அ.தி.மு.க.)
பல்லாவரம் ப. தன்சிங் (அ.தி.மு.க.)
தாம்பரம் சின்னையா (அ.தி.மு.க.)

.

காஞ்சீபுரம் (தனி)
செங்கல்பட்டு டி.முருகேசன் (தே.மு.தி.க.)
திருப்போரூர் கே. மனோகரன் (அ.தி.மு.க.)
செய்யூர் (தனி) வி.எஸ். ராஜி (அ.தி.மு.க.)
மதுராந்தகம் (தனி) எஸ். கணிதா சம்பத் (அ.தி.மு.க.)
உத்திரமேரூர் பா. கணேசன் (அ.தி.மு.க.)
காஞ்சீபுரம் வி. சோமசுந்தரம் (அ.தி.மு.க.)

.

அரக்கோணம்
திருத்தணி வி. சோமசுந்தரம் (அ.தி.மு.க.)
அரக்கோணம் வி. சோமசுந்தரம் (அ.தி.மு.க.)
சோளிங்கர் பி.ஆர்.மனோகர் (தே.மு.தி.க.)
காட்பாடி துரைமுருகன் (தி.மு.க.)
ராணிப்பேட்டை அ. முஹம்மத்ஜான் (அ.தி.மு.க.)
ஆற்காடு ஆர். சீனிவாசன் (அ.தி.மு.க.)

.

வேலூர்
வேலூர் டாக்டர் வி.எஸ். விஜய் (அ.தி.மு.க.)
அணைக்கட்டு மா.கலையரசு (பா.ம.க.)
கீழ்வைத்தியணான் குப்பம் (தனி) செ.கு.தமிழரசன்(இ.கு.க.)
குடியாத்தம் (தனி) லிங்கமுத்து (இ.கம்யூ)
வாணியம்பாடி கோவி. சம்பத்குமார் (அ.தி.மு.க.)
ஆம்பூர் அஸ்லம் பாட்ஷா(ம.நே.ம.க)

.

கிருஷ்ணகிரி
ஊத்தங்கரை (தனி) மனோரஞ்சிதம் நாகராஜ் (அ.தி.மு.க.)
பர்கூர் கே.இ. கிருஷ்ணமூர்த்தி (அ.தி.மு.க.)
கிருஷ்ணகிரி கே.பி. முனுசாமி (அ.தி.மு.க.)
வேப்பனஹள்ளி டி.செங்குட்டுவன்(தி.மு.க.)
ஓசூர் கோபிநாத் (காங்.)
தளி (தளி) ராமச்சந்திரன் (இ.கம்யூ)

.

தர்மபுரி
பாலக்கோடு கே.பி. அன்பழகன் (அ.தி.மு.க.)
பென்னாகரம் நஞ்சப்பன் (இ.கம்யூ)
தர்மபுரி ஏ.பாஸ்கர் (தே.மு.தி.க.)
பாப்பிரெட்டிபட்டி பி. பழனியப்பன் (அ.தி.மு.க.)
அரூர் (தனி) டில்லி பாபு ( மார்க். கம்யூ)
மேட்டூர்  

.

திருவண்ணாமலை
ஜோலார்பேட்டை கே.சி. வீரமணி (அ.தி.மு.க.)
திருப்பத்தூர் கே.ஜி. ரமேஷ் (அ.தி.மு.க.)
செங்கம் (தனி) டி.சுரேஷ் குமார் (தே.மு.தி.க.)
திருவண்ணாமலை எஸ். இராமச்சந்திரன் (அ.தி.மு.க.)
கீழ்ப்பெண்ணாத்தூர் ஏ.கே. அரங்கநாதன் (அ.தி.மு.க.)
கலசபாக்கம் கிருஷ்ணமூர்த்தி (அ.தி.மு.க.)

.

ஆரணி
போளூர் எல். ஜெயசுதா (அ.தி.மு.க.)
ஆரணி பாபு முருகவேல் (தே.மு.தி.க.)
செய்யார் என். சுப்பிரமணியன் (அ.தி.மு.க.)
வந்தவாசி (தனி) வே. குணசீலன் (அ.தி.மு.க.)
செஞ்சி அ.கணேஷ்குமர்
( பா.ம.க.)
மைலம் கே.பி. நாகராஜன் (அ.தி.மு.க.)

.

விழுப்புரம் தனி
திண்டிவனம் (தனி) த. அரிதாஸ் (அ.தி.மு.க.)
வானூர் (தனி) ஐ. ஜானகிராமன் (அ.தி.மு.க.)
விழுப்புரம் சி.வி. சண்முகம் (அ.தி.மு.க.)
விக்கிரவாண்டி ராமமூர்த்தி
( மார்க். கம்யூ)
திருக்கோவிலூர் வெங்கடேசன் (தே.மு.தி.க.)
உளுந்தூர்பேட்டை இரா. குமரகுரு (அ.தி.மு.க.)

.

கள்ளக்குறிச்சி
ரிஷிவந்தியம் விஜயகாந்த் (தே.மு.தி.க.)
சங்கராபுரம் ப. மோகன் (அ.தி.மு.க.)
கள்ளக்குறிச்சி (தனி) பா. அழகுவேல் (அ.தி.மு.க.)
கங்கவல்லி (தனி) ஆர். சுபா (தே.மு.தி.க.)
ஆத்தூர் (தனி) எஸ். மாதேஸ்வரன் (அ.தி.மு.க.)
ஏற்காடு (ப.கு.) செ. பெருமாள் (அ.தி.மு.க.)

.

சேலம்
ஓமலூர் சி. கிருஷ்ணன் (அ.தி.மு.க.)
எடப்பாடி கே. பழனிசாமி (அ.தி.மு.க.)
சேலம் (மேற்கு) ஜி. வெங்கடாஜலம் (அ.தி.மு.க.)
சேலம் (வடக்கு) மோகன் ராஜ் (தே.மு.தி.க.)
சேலம் (தெற்கு) எம்.கே. செல்வராஜ் (அ.தி.மு.க.)
வீரபாண்டி எஸ்.கே. செல்வம் (அ.தி.மு.க.)

.

நாமக்கல்
சங்ககிரி விஜயலட்சுமி பழனிச்சாமி (அ.தி.மு.க.)
ராசிபுரம் (தனி) ப. தனபால் (அ.தி.மு.க.)
சேந்தமங்கலம் (ப.கு.) சாந்தி் (தே.மு.தி.க.)
நாமக்கல் கே.பி.பி. பாஸ்கர் (அ.தி.மு.க.)
பரமத்திவேலூர் தனியரசு(கொ.இ.பே)
திருச்செங்கோடு பி.சம்பத்குமார் (தே.மு.தி.க.)

.

ஈரோடு்
குமாரப்பாளையம் பி. தங்கமணி (அ.தி.மு.க.)
ஈரோடு (கிழக்கு) சந்திரகுமார் (தே.மு.தி.க.)
ஈரோடு (மேற்கு) கே.வி. ராமலிங்கம் (அ.தி.மு.க.)
மொடக்குறிச்சி ஆர்.என். கிட்டுசாமி (அ.தி.மு.க.)
தாராபுரம் (தனி) கே. பொன்னுசாமி (அ.தி.மு.க.)
காங்கேயம் என்.எஸ்.என். நடராஜ் (அ.தி.மு.க.)

.

திருப்பூர்
பெருந்துறை கே.வி. ராமலிங்கம் (அ.தி.மு.க.)
பவானி பி.ஜி. நாராயணன் (அ.தி.மு.க.)
அந்தியூர் எஸ்.எஸ். ரமணீதரன் (அ.தி.மு.க.)
கோபிச்செட்டிப்பாளையம் கே.ஏ. செங்கோட்டையன் (அ.தி.மு.க.)
திருப்பூர் (வடக்கு) ஆனந்தன் (அ.தி.மு.க.)
திருப்பூர் (தெற்கு) கே.தங்கவேலு ( மார்க். கம்யூ.)

.

நீலகிரி
பவானி சாகர் (தனி) சுந்தரம் (இ.கம்யூ)
உதகமண்டலம் புத்தி சந்திரன் (அ.தி.மு.க.)
கூடலூர் (தனி)  
குன்னூர் கா.ராமச்சந்திரன்(தி.மு.க.)
மேட்டுப்பாளையம் ஓ.கே. சின்னராஜ் (அ.தி.மு.க.)
அவினாசி (தனி) ஏ.ஏ. கருப்புசாமி (அ.தி.மு.க.

.

கோவை
பல்லடம் கே.பி. பரமசிவம் (அ.தி.மு.க.)
சூலூர் கே.தினகரன் (தே.மு.தி.க.)
கவுண்டம்பாளையம் வி.சி. ஆறுக்குட்டி (அ.தி.மு.க.)
கோயம்புத்தூர் (வடக்கு) தா. மலரவன் (அ.தி.மு.க.)
கோயம்புத்தூர் (தெற்கு) துரை (அ.தி.மு.க.)
சிங்காநல்லூர் ஆர். சின்னசாமி (அ.தி.மு.க.)

.

பொள்ளாச்சி (தனி)
தொண்டாமுத்தூர் எஸ்.பி. வேலுமணி (அ.தி.மு.க.)
கிணத்துக்கடவு செ. தாமோதரன் (அ.தி.மு.க.)
பொள்ளாச்சி முத்துகருப்பண்ணசாமி (அ.தி.மு.க.)
வால்பாறை (தனி) எம்.ஆறுமுகம்(இ.கம்யூ)
உடுமலைப்பேட்டை ஏ. ஜெயராமன் (அ.தி.மு.க.)
மடத்துக்குளம் சி. சண்முகவேலு (அ.தி.மு.க.)

.

திண்டுக்கல்
பழனி வேணுகோபாலு (அ.தி.மு.க.)
ஒட்டன்சத்திரம் அர.சக்கரபாணி(தி.மு.க.)
ஆத்தூர் இ.பெரியசாமி(தி.மு.க.)
நிலக்கோட்டை(தனி) இரா.ஆ.ராமசாமி (பு.த.க)
நத்தம் இரா. விசுவநாதன் (அ.தி.மு.க.)
திண்டுக்கல் பாலபாரதி
( மார்க்.கம்யூ.)

.

கரூர்
வேடசந்தூர் ச. பழனிச்சாமி (அ.தி.மு.க.)
அரவக்குறிச்சி கே.சி.பழனிசாமி(தி.மு.க.)
கரூர் வி. செந்தில்பாலாஜி (அ.தி.மு.க.)
கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி) எஸ். காமராஜ், (அ.தி.மு.க.)
மணப்பாறை ஆர். சந்திரசேகர் (அ.தி.மு.க.)
விராலிமலை சி. விஜயபாஸ்கர் (அ.தி.மு.க.)

.

திருச்சி
ஸ்ரீரங்கம் ஜெ ஜெயலலிதா (அ.தி.மு.க.)
திருச்சிராப்பள்ளி (மேற்கு) என். மரியம்பிச்சை (அ.தி.மு.க.)
திருச்சிராப்பள்ளி (கிழக்கு) ஆர். மனோகரன் (அ.தி.மு.க.)
திருவெறும்பூர் எஸ்.செந்தில்குமார் (தே.மு.தி.க.)
கந்தர்வக்கோட்டை (தனி) ந. சுப்ரமணியன் (அ.தி.மு.க.)
புதுக்கோட்டை முத்துகுமரன் (இ.கம்யூ)

.

பெரம்பலூர்
குளித்தலை ஹ. பாப்பாசுந்தரம் (அ.தி.மு.க.)
லால்குடி அ.செளந்திரபாண்டியன்(தி.மு.க.)
மண்ணச்சநல்லூர் பூனாட்சி (அ.தி.மு.க.)
முசிறி என்.ஆர். சிவபதி(அ.தி.மு.க.)
துறையூர் (தனி) இந்திராகாந்தி (அ.தி.மு.க.)
பெரம்பலூர் (தனி) இரா. தமிழ்ச்செல்வன் (அ.தி.மு.க.)

.

கடலூர்
திட்டக்குடி (தனி) தமிழ்அழகன் (தே.மு.தி.க.
விருத்தாசலம் முத்துகுமார் (தே.மு.தி.க.)
நெய்வேலி சிவசுப்பிரமணியன் (அ.தி.மு.க.)
பண்ருட்டி பி.சிவக் கொளுந்து (தே.மு.தி.க.
கடலூர் எம்.சி. சம்பத், (அ.தி.மு.க.)
குறிஞ்சிப்பாடி  

.

சிதம்பரம் (தனி)
குன்னம் எஸ்.எஸ். சிவசங்கர்(தி.மு.க.)
அரியலூர் துரை. மணிவேல் (அ.தி.மு.க.)
ஜெயங்கொண்டம் ஜெ.குரு (பா.ம.க.)
புவனகிரி செல்வி ராமஜெயம் (அ.தி.மு.க.)
சிதம்பரம் பாலகிருஷ்ணன்
( மார்க். கம்யூ)
காட்டுமன்னார் கோயில் (தனி) என். முருகுமாறன் (அ.தி.மு.க.)

.

மயிலாடுதுறை
சீர்காழி (தனி) ம. சக்தி (அ.தி.மு.க.)
மயிலாடுதுறை அருட்செல்வம் (தே.மு.தி.க.)
பூம்புகார் எஸ். பவுன்ராஜ் (அ.தி.மு.க.)
திருவிடைமருதூர் (தனி) செழியன்,(தி.மு.க.)
கும்பகோணம் க.அன்பழகன்(தி.மு.க.)
பாபநாசம் இரா. துரைக்கண்ணு (அ.தி.மு.க.)

.

நாகப்பட்டினம்
நாகப்பட்டினம் கே.ஏ. ஜெயபால் (அ.தி.மு.க.)
கீழ்வேலூர் (தனி) நாகை மாளி
( மார்க்.கம்யூ.)
வேதாரண்யம் என்.வி. காமராஜ் (அ.தி.மு.க.)
திருத்துறைப்பூண்டி (தனி) உலக நாதன் (இ.கம்யூ)
திருவாரூர் மு.கருணாநிதி(தி.மு.க.)
நன்னிலம் ஆர். காமராஜ் (அ.தி.மு.க.)

.

தஞ்சாவூர்
மன்னார்குடி டி.ஆர்.பி.ராஜா(தி.மு.க.)
திருவையாரு எம். ரெத்தினசாமி (அ.தி.மு.க.)
தஞ்சாவூர் எம். ரெங்கசாமி (அ.தி.மு.க.)
ஒரத்தநாடு ஆர். வைத்திலிங்கம் (அ.தி.மு.க.)
பட்டுக்கோட்டை என்.ஆர். ரங்கராஜன் (காங்.)
பேராவூரணி சி.அருண் பாண்டியன் (தே.மு.தி.க.)

.

சிவகங்கை
திருமயம் பி.கே. வைரமுத்து (அ.தி.மு.க.)
ஆலங்குடி கு.ப. கிருஷ்ணன் (அ.தி.மு.க.)
காரைக்குடி சித. பழனிச்சாமி (அ.தி.மு.க.)
திருப்பத்தூர்  
சிவகங்கை குணசேகரன் (இ.கம்யூ)
மானாமதுரை (தனி) ம. குணசேகரன் (அ.தி.மு.க.)

.

மதுரை
மேலூர் ஆர். சாமி (அ.தி.மு.க.)
மதுரை கிழக்கு கே. தமிழரசன் (அ.தி.மு.க.)
மதுரை வடக்கு ஏ.கே. போஸ் (அ.தி.மு.க.)
மதுரை தெற்கு அண்ணாதுரை ( மார்க்.கம்யூ.
மதுரை மையம் ஆர்.சுந்தர்ராஜன் (தே.மு.தி.க.)
மதுரை மேற்கு செல்லூர் கே. ராஜூ (அ.தி.மு.க.)

.

தேனி
சோழவந்தான் (தனி) எம்.வி. கருப்பையா (அ.தி.மு.க.)
உசிலம்பட்டி கதிரவன் (ஃபா.பி.க.)
ஆண்டிப்பட்டி தங்க தமிழ்செல்வன் (அ.தி.மு.க.)
பெரியகுளம் (தனி) ஏ.லாசர் (மார்க். கம்யூ)
போடிநாயக்கனூர் ஓ. பன்னீர்செல்வம் (அ.தி.மு.க.)
கம்பம் நா.ராமகிருஷ்ணன்(தி.மு.க.)

.

விருதுநகர்
திருப்பரங்குன்றம் ஏ.கே.டி.ராஜா (தே.மு.தி.க.)
திருமங்கலம் ம. முத்துராமலிங்கம் (அ.தி.மு.க.)
சாத்தூர் உதயகுமார் (அ.தி.மு.க.)
சிவகாசி பொன்னு பாண்டியன் (இ.கம்யூ)
விருதுநகர் க.பாண்டியராஜன் (தே.மு.தி.க.)
அருப்புக்கோட்டை வைகைச்செல்வன் (அ.தி.மு.க.)

.

ராமநாதபுரம்
அறந்தாங்கி மு. ராஜநாயகம் (அ.தி.மு.க.)
திருச்சுழி தங்கம் தென்னரசு(தி.மு.க.)
பரமக்குடி (தனி) எஸ். சுந்தர்ராஜ் (அ.தி.மு.க.)
திருவாடனை சுப.தங்கவேல்(தி.மு.க.)
ராமநாதபுரம் ஜவாஹிருல்லா (ம.நே.ம.க)
முதுகுளத்தூர் மு. முருகன் (அ.தி.மு.க.)

.

தூத்துக்குடி
விளாத்திகுளம் மார்க்கண்டேயன் (அ.தி.மு.க.)
தூத்துக்குடி செல்ல பாண்டியன் (அ.தி.மு.க.)
திருச்செந்தூர் அனிதா ஆர்.ராதாகிஷ்ணன்(தி.மு.க.)
ஸ்ரீவைகுண்டம் எஸ்.பி. சண்முகநாதன் (அ.தி.மு.க.)
ஓட்டப்பிடாரம் (தனி) டாக்டர் கிருஷ்ணசாமி(பு.த.க)
கோவில்பட்டி கடம்பூர் செ. ராஜு (அ.தி.மு.க.)

.

தென்காசி (தனி
ராஜபாளையம் கே. கோபால்சாமி (அ.தி.மு.க.)
ஸ்ரீவில்லிப்புத்தூர் (தனி) பொன்னு பாண்டியன் (இ.கம்யூ)
சங்கரன்கோவில் (தனி) சொ. கருப்பசாமி (அ.தி.மு.க.)
வாசுதேவநல்லூர் (தனி) எஸ். துரையப்பா (அ.தி.மு.க.)
கடையநல்லூர் பி. செந்தூர்பாண்டியன் (அ.தி.மு.க.)
தென்காசி சரத்குமார் (இ.ச.ம.க)

.

திருநெல்வேலி
ஆலங்குளம் பி.ஜி. ராஜேந்திரன் (அ.தி.மு.க.)
திருநெல்வேலி நயினார் நாகேந்திரன் (அ.தி.மு.க.)
அம்பாசமுத்திரம் இசக்கி சுப்பையா (அ.தி.மு.க.)
பாளையங்கோட்டை டி.பி.எம்.மைதீன்கான்(தி.மு.க.)
நாங்குநேரி எர்ணாவூர் நாராயணன் (இ.ச.ம.க)
ராதாபுரம் மைக்கேல் ராயப்பன் (தே.மு.தி.க.)

.

கன்னியாகுமரி
கன்னியாகுமரி பச்சைமால் (அ.தி.மு.க.)
பத்மநாபபுரம் புஷ்பலீலா ஆல்பன்(தி.மு.க.)
நாகர்கோவில் ஏ. முருகேசன் (அ.தி.மு.க.)
குளச்சல் ஜெ.ஜி.பிரின்ஸ் (காங்.)
பத்மநாபபுரம் புஷ்பலீலா ஆல்பன்(தி.மு.க.)
விளவன்கோடு விஜய தரணி (காங்.)
கிள்ளியூர் ஜான் சேக்கப் (காங்.)

Other posts that are interesting:

This Post Has One Comment

  1. Following is the list of Tamil Nadu ministers and portfolios.

    (1) J.Jayalalithaa — Chief Minister, Public,Indian Administrative Service, Indian Police Service, Indian Forest Service, General Administration, District Revenue Officers, Prevention of Corruption, Police, Home

    (2) O.Panneerselvam — Finance

    (3) K.A.Sengottaiyan — Agriculture

    (4) Natham R.Viswanathan — Electricity, Prohibition and Excise

    (5) K.P.Munisamy — Municipal Administration, Rural Development

    (6) C.Shanmugavelu — Industries

    (7) R.Vaithilingam — Housing and Urban Development

    (8) S.S.Krishnamoorthy — Food

    (9) C.Karuppasamy — Animal Husbandary

    (10) P.Palaniappan — Higher Education

    (11) C.Ve.Shanmugam — School Education

    (12) Sellur K.Raju — Cooperation

    (13) K.T.Pachamal — Forests

    (14) Edappadi K.Palanisamy — Highways and Minor Ports

    (15) S.P.Shanmuganathan — HR & CE

    (16) K.V.Ramalingam — Public Works

    (17) S.P.Velumani — Special Programme Implementation

    (18) T.K.M.Chinnayya — Backward Classes

    (19) M.C.Sampath — Rural Industries

    (20) P.Thangamani — Revenue

    (21) G.Senthamizhan — Information

    (22) S.Gokula Indira — Commerical Taxes and Registration

    (23) Selvi Ramajayam — Social Welfare

    (24) B.V.Ramanaa — Handlooms and Textiles

    (25) R.B.Udhayakumar — Information and Technology

    (26) N.Subramanian — Adi Dravidar and Tribal Welfare

    (27) V.Senthil Balaji — Transport

    (28) N.Mariyam Pichai — Environment

    (29) K.A.Jayapal — Fisheries

    (30) E.Subaya — Law, Courts and Prisons

    (31) Budhichandhiran — Tourism

    (32) S.T.Chellapandian — Labour

    (33) Dr.V.S.Vijay — Health

    (34) N.R.Sivapathi — Sports and Youth Welfare

Leave a Reply

CommentLuv badge

Close Menu